RT @kwanza_tv: Tanzania imeanza kutumia reli kusaf

RT @kwanza_tv: Tanzania imeanza kutumia reli kusafirisha mizigo kwenda Uganda kwa kutumia Reli ya Kati (TRC) baada ya kukosekana kwa huduma…

  • 11h

    RT: Your job as a man is to make sure she doesn't need another man.....😂😂

  • 11h

    RT: There's no greater wealth is this World than "Peace of Mind" 👌

  • 11h

    RT: Dada kwa tuliopo twitter kwa muda mrefu, tunaheshimu msimamo wako thabiti usiobadilika wala kuyumba juu ya m…

  • 11h

    RT: Usimlaumu mtu katika maisha yako Maana mtu mwema anakupa furaha, mtu mbaya anakupa somo. Nawatakia siku njema..

  • 11h

    RT: Kuna Watanzania wenzetu wengi tu wamefungwa kwa kuonewa au kusingiziwa, kuna wengine walifungwa kwasababu ya kukosa maelekez…

  • 11h

    RT: Major Gen. Muhiddin Kimario, mmoja ya mawaziri wawili tu wa Mambo ya Ndani ktk historia ya Tz kuwahi kudumu ktk nafasi hiyo k…

  • 11h

    RT: Forza Juve! https://t.co/bBZ5VWdEWX

  • 11h

  • 11h

    RT: Tunaacha kutafuta mbinu mbadala za kusaidia mamilioni ya vijana waliopo mitaani ili wapate ajira tunataka kupambana na wafu…

  • 11h

    RT: Mwezi Uliopita Waziri wa Madini Alisema ujenzi wa ukuta umewezesha Serikali kukusanya mrabaha mara 3 zaidi ya ilivyokuwa! L…